Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Sân Vườn Đường Số 5 Khu Tên Lửa- Bình Tân. DT: 8 x 20,8( Trệt +2 lầu) Giá: 21 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

-Bán biệt thự sân vườn mặt tiền đường số 5 khu Tên lửa- Bình Tân. - Căn Biệt thự có vị trí đắc địa, gần AEON Mall Bình Tân, khu vực được quy hoạch đồng bộ, giao thông thuận lợi di chuyển vào các quận trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường học, bệnh viện quốc tế -Diện tích: 8 x 20,8 ( công nhận: 166m2) - Kết cấu: Trệt + 2 lầu - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ. - Giá bán: 21 tỷ ( TL bớt lộc )

Xem thêm

Liên hệ:

093 862 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

21 tỷ

5 PN, 5 WC
166 m²
126,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. An Lạc A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

NGUYỄN TRƯỜNG THỊNH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Sân Vườn Đường Số 5 Khu Tên Lửa- Bình Tân. DT: 8 x 20,8( Trệt +2 lầu) Giá: 21 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.