Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự khu Tên Lửa, góc 2MT, P. An Lạc A, 8 x 22m, 2.5 tấm

Ngày đăng: 18/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự mặt tiền đường nội khu yên tĩnh, thoáng mát, khu dân cư Tên Lửa sang trọng, an ninh, xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích như TTTM Aeon Mall Bình Tân, trường học các cấp, Circle K, Bách Hóa Xanh, trung tâm anh ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày. - Vị trí: MT đường Số 14, P. An Lạc A, Q. Bình Tân. - Diện tích: 8 x 22m. - Kết cấu: 2.5 Tấm. - Hướng: Đông. - Giá: 24.5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

078 616 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

174 m²
140,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Số 14, P. An Lạc A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Trọng Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự khu Tên Lửa, góc 2MT, P. An Lạc A, 8 x 22m, 2.5 tấm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.