Tin đăng đã hết hạn.

38 tỷ siêu biệt thự 6 tầng mặt tiền bình long , q. bình tân 8x 35m .

Ngày đăng: 18/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ CAO CẤP BÌNH LONG Q. BÌNH TÂN 8x 35M GIÁ 38 TỶ TL Vị trí gần Văn Cao trục đường thương mại kinh doanh sầm uất thuận tiện kết nối các tuyến huyết mạch Quận Tân phú .một không gian sang trọng đẳng cấp dành cho doanh nhân thành đạt và gia đình thượng lưu . Diện Tích : 8m x 35 m - dtcn 277m2 dtxd 665 m2 Kết Cấu : Trệt + 4 lầu + sân thượng Hướng : Đông Pháp Lý : SHR sang tên trong ngày Giá Bán 38 tỷ Thương lượng Quý khách liên hệ : Hoàn Thiện : 0911710033để xem nhà Hoàn thiện phố nhà đất Cùng bạn , Chọn đúng, Chốt nhanh,Sinh lời tốt

Xem thêm

Liên hệ:

091 171 ****

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

277 m²
138,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Bình Long, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đô La

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 38 tỷ siêu biệt thự 6 tầng mặt tiền bình long , q. bình tân 8x 35m . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.