Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc 2 mặt tiền đường số 11 Bình Hưng Hoà ngay gần AEON Mall Tân Phú .LH: Điệp 0903070684

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bình Tân --- giá 13,7tỷ Biệt thự góc 2 mặt tiền đường số 11 Bình Hưng Hoà ngay gần AEON Mall Tân Phú - DT: 7,5x13,3m, 3 lầu. 5pn lớn, 5wc - đường trước nhà 8m thông *** Giá: 13,7tỷ tl - Hướng: Tây LH: Điệp 0903070684

Xem thêm

Liên hệ:

090 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

13,7 tỷ

5 PN, 5 WC
99.75 m²
137,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Số 11, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc 2 mặt tiền đường số 11 Bình Hưng Hoà ngay gần AEON Mall Tân Phú .LH: Điệp 0903070684 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.