Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 2 MT 100m2 - Aeon Mall Tân Phú - đường Số 11 - Bình Hưng Hoà - HXH 7m thông - 13.x tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Biệt thự lô góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi đường số 11 ra đường 26 Tháng 3 gần đại siêu thị Aeon Mall Tân Phú, chung cư Ruby Celadon thuận tiện kết nối giao thông Quốc lộ 1, đường Lê Trọng Tấn, Tân kỳ Tân Quý, đường Cộng Hòa di chuyển sân bay Tân Sơn Nhất mất 15 phút. - Kết cấu: Biệt thự 3 tầng thiết kế rộng thoáng 1 phòng khách, 1 phòng thờ 5 phòng ngủ, 4 WC đẹp vào ở ngay. - Sổ đẹp công chứng trong ngày. - Gặp em Tân hỗ trợ xem nhà, gặp trực tiếp người chính chủ 1602984TBN.

Xem thêm

Liên hệ:

078 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,75 tỷ

5 PN, 4 WC
100 m²
137,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Số 11, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hồ Nhựt Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 2 MT 100m2 - Aeon Mall Tân Phú - đường Số 11 - Bình Hưng Hoà - HXH 7m thông - 13.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.