Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 5 tầng thang máy + nhà xưởng - 13x 80m - chỉ 3x t

Ngày đăng: 24/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

kdc cạnh tâ n phú siu phẩm biệt thự 5 tầng thang máy mới đẹp ,sang xịn mịn - hxt thông tứ hướng - vừa ở vừa kdoanh ,sản xuất vpct - 1000m2 (13x 80m ) ngang bề thế - gấp pák hơn 3x t # liên hệ : 0979687690

Xem thêm

Liên hệ:

097 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

1.000 m²
38,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0979687690

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 5 tầng thang máy + nhà xưởng - 13x 80m - chỉ 3x t - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.