Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn nghỉ dưỡng view sông 353m2 , mặt tiền Mai Bá Hương, BC, SHR,chỉ 9.x tỷ TL

Ngày đăng: 10/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự nhà vườn nghĩ dưỡng, Dt 353m2(10x35) chỉ 9 tỷ lẻ , mặt tiền đường Mai Bá Hương, view sông thơ mộng. Nơi nghĩ dưỡng thật tuyệt vời. +Style phong cách tân cổ điển, vừa thể hiện kiến trúc nhà Việt Nam theo truyền thống pha lẫn phong cách hiện đại +Thiết kế theo dạng nhà vườn gồm sân, hồ cá, khu tiểu cảnh, bên trong có phòng làm việc và tiếp khách, có phòng cho nhân viên ,phòng ngủ của gia chủ ,bếp, wc Tất cả đều được ốp gỗ sang trọng, đẹp, ấm cúng. +Sổ vuông, đang nhờ bank giữ hộ + CAM KẾT thông tin và hình ảnh THẬT 100%

Xem thêm

Liên hệ:

093 997 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

9,58 tỷ

5 PN, 5 WC
353 m²
27,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Mai Bá Hương, X. Bình Lợi, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thái Thị Hồng Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn nghỉ dưỡng view sông 353m2 , mặt tiền Mai Bá Hương, BC, SHR,chỉ 9.x tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.