Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp tại KDC Phong Phú 5, 16,5 tỷ, 136,5m2, nhiều tiện ích tặng hết nội thất

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự 3 tầng tại KDC Phong Phú 5, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, có diện tích 136,5m2. Giá 16,5 tỷ VND. + 4 phòng ngủ, 3 toilet, thiết kế hiện đại, sang trọng. + Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc bố trí theo nhu cầu. + Ngõ rộng 20m, thoải mái cho ô tô ra vào. + Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho việc kinh doanh nếu có nhu cầu. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân. Gần siêu thị Terra Mart, siêu thị Tân Đoàn Việt và siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà: 0339082899, Trang Quốc Thái.

Xem thêm

Liên hệ:

033 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

4 PN, 3 WC
136.5 m²
120,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp tại KDC Phong Phú 5, 16,5 tỷ, 136,5m2, nhiều tiện ích tặng hết nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.