Tin đăng đã hết hạn.

Khu nhà phố compound cuối cùng tại Mizuki Park. Mua trực tiếp từ chủ đầu tư. Liên hệ: 0902593053

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thiết kế cụ thể: Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum. Diện tích đất: 126,8 m² (6x21m). Diện tích sử dụng: 249 m². 2 mặt tiền hiếm có: Mặt tiền trực diện kênh đào triệu đô. Mặt tiền đường nội bộ yên tĩnh, riêng tư. Tiện ích Compound riêng biệt chuẩn sống nghỉ dưỡng. Hồ bơi cao cấp nội khu. Khu vui chơi trẻ em, vườn thiền xanh mát. Gym Yoga hiện đại. Sân thể thao đa năng. Hệ thống an ninh khép kín 24/7. Chính sách thanh toán ưu việt: Chỉ 15% ký hợp đồng mua bán. Sở hữu ngay khu nhà phố cao cấp nhất Mizuki Park. Vị trí đắc địa trong khu đô thị xanh 26ha Mizuki Park nơi hội tụ: Cảnh quan kênh đào & hồ phong thủy tuyệt đẹp. Hệ thống trường học, TTTM, y tế, tiện ích đầy đủ. Kết nối nhanh chóng về trung tâm thành phố. Liên hệ ngay nhận bảng giá và chính sách cụ thể từ chủ đầu tư: 0902593053

Xem thêm

Liên hệ:

090 259 ****

Vị trí bản đồ

19,6 tỷ

4 PN, 5 WC
294.8 m²
66,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu nhà phố compound cuối cùng tại Mizuki Park. Mua trực tiếp từ chủ đầu tư. Liên hệ: 0902593053 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.