Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự Bình Chánh đã có sổ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Thay đổi công việc, cần bán nhà mới xây năm 2023 còn rất mới, thiết kế tinh tế phù hợp gia đình 2 thế hệ. Nhà xây tâm huyết với mục đích ở lâu dài, toàn bộ nội, ngoại thất được lựa chọn tỉ mỉ từ những thương hiệu nổi tiếng bền bỉ: Máy lạnh Daikin, máy rửa chén Bosch, đồ bếp Teka. Nhà được thiết kế tối ưu công năng sử dụng, tận dụng ánh sáng và nguồn gió tự nhiên. Nhà có 5 phòng ngủ và 1 phòng làm việc. Để lại toàn bộ nội thất nên chủ mới chỉ việc vào là ở được ngay. Mong muốn gặp được khách thiện chí để giao lại đứa con tinh thần này. Đất 241,7 m2 / DT Sử dụng: 303m2. Số 1, Đường Số 5, khu dân cư T30, Bình Hưng, TP. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

038 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

20 tỷ

5 PN
241.7 m²
82,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư 6B Intresco Bình Chánh, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Ha Chi Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự Bình Chánh đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.