Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố phân khu mới tại Mizuki Park - LK11 khu compound chỉ 24 căn mở bán chủ đầu tư LH 0915765363

Ngày đăng: 16/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

01 căn nhà phố siêu vip một mặt giáp kênh, một mặt giáp Sông + căn góc 3 mặt tiền nữa "nhà phố phân khu mới tại Mizuki Park - LK11. Vị trí hoa hậu: Chỉ duy nhất 24 căn nhà phố phân khu cuối cùng tại đô thị Mizuki Park. Chính sách bán hàng: Chiết khấu đến 9%. Thanh toán chỉ 30% nhận nhà vào ở. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng. Tặng 30 tháng phí quản lý miễn phí. Nhà phố compound biệt lập, số lượng cực hiếm vị trí đắc địa, quy hoạch đồng bộ. Pháp lý chuẩn chỉnh. Hồng Ngọc Sàn Nam Long. Contact sales: 0915765363 https://zalo.me/0915765363

Xem thêm

Liên hệ:

091 576 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

21,53 tỷ

4 PN, 3 WC
244 m²
88,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Hồng Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố phân khu mới tại Mizuki Park - LK11 khu compound chỉ 24 căn mở bán chủ đầu tư LH 0915765363 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.