Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Lovera Park 3 tầng đẹp, sổ riêng, giá chỉ 6 tỷ 690

Ngày đăng: 28/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp - Nhà phố liên kế Lovera Park, giá chỉ 6 tỷ 690 Căn nhà phố liên kế duy nhất đang được chào bán trong khu Lovera Park, giá cực kỳ cạnh tranh. Thông tin chi tiết: - Diện tích đất: 5 x 15m (75m2) - Diện tích sàn sử dụng: 144m2 - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu thiết kế hiện đại, tối ưu không gian - Giá bán: Chỉ 6 tỷ 690 tốt nhất khu vực ở thời điểm hiện tại - Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay - Hỗ trợ vay ngân hàng: Lãi suất ưu đãi, thời hạn linh hoạt Tiện ích nội khu cao cấp: - Hồ bơi ngoài trời lớn, phòng gym hiện đại - Công viên trung tâm, đường dạo bộ xanh mát - Khu vui chơi trẻ em - Siêu thị, chợ, Bách Hóa Xanh, trường học các cấp ngay trong KDC Vị trí kết nối thuận tiện: - Cách Nguyễn Văn Linh chỉ 5 phút, dễ dàng di chuyển về các quận - Gần cao tốc Bến Lức - Long Thành, Quốc lộ 50 Liên hệ xem nhà thực tế: 0909553116 Ngọc Định

Xem thêm

Liên hệ:

090 955 ****

Vị trí bản đồ

6,69 tỷ

75 m²
89,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lovera Park, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Ms. Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Lovera Park 3 tầng đẹp, sổ riêng, giá chỉ 6 tỷ 690 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.