Tin đăng đã hết hạn.

BIỆT THỰ 3Tầng 10mx20m, giá 29,9 tỷ, thu nhập 60 triệu/tháng KDC TRUNG SƠN GIÁP PHÚ MỸ HƯNG QUẬN 7

Ngày đăng: 21/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP KDC TRUNG SƠN - BÌNH HƯNG, BÌNH CHÁNH - GIÁP PHÚ MỸ HƯNG QUẬN 7 + DT : 10m x 20m + XD: Trệt 2 Lầu áp mái sân vường rộng + DTXD : 135m2 - DT Sàn : 456m2 + Pháp lý : Sổ hồng chính Chủ + đang có hợp đồng thuê 60tr/ tháng + Giá bán : 29.9 tỷ ( TL mạnh cho Khách thiện chí ) Lh : 0906969633

Xem thêm

Liên hệ:

090 696 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

456 m²
65,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Citizen Trung Sơn (Citizen TS), X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
k

khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BIỆT THỰ 3Tầng 10mx20m, giá 29,9 tỷ, thu nhập 60 triệu/tháng KDC TRUNG SƠN GIÁP PHÚ MỸ HƯNG QUẬN 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.