Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự siêu đẹp có thang máy cao cấp sang xịn gần Nguyễn Văn Linh, xã Phong Phú, Bình Chánh

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt thự siêu đẹp có thang máy cao cấp sang xịn gần Nguyễn Văn Linh, xã Phong Phú, Bình Chánh. Diện tích: 160m2 (8x20m). DTSD: 379m2. Sổ hồng hoàn công full. Hướng chính Tây Nam. Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 10 phòng ngủ, 11 toilet, (tầng trệt 1 phòng, lầu 1 + 2 có 8 phòng, lầu 3 có 1 phòng, và sân vườn tầng thượng rộng nhiều cây cảnh. Nhà xây dựng kiên cố thiết kế theo kiểu căn hộ dịch vụ. Đặc biệt: Nhà có sẵn thang máy rất tiện cho sinh hoạt. Vị trí: Cực kỳ đắc địa gần sau lưng 2 trường đại học lớn là Đh Văn Hiến, Đh Kinh Tế TPHCM. Hiện tại: Đang cho thuê full phòng cho doanh thu 50 tr/ th. Có giá trị tăng trưởng cao trong tương lai gần. Xung quanh nhiều hàng quán, nhà hàng khách sạn, quán cà phê, công viên đi bộ, tiện ích hoàn hảo. Đường trước nhà 12m có vỉa hè, xh đậu thoải mái. --------------------------------------------- Giá bán: 14,3 tỷ còn trao đổi giá lúc đầu 18 tỷ). LH: 0909714879 Huy Đông. Trung thực & uy tín.

Xem thêm

Liên hệ:

090 971 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

160 m²
89,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Phong Phú 6, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Bđs Ngô Huy Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự siêu đẹp có thang máy cao cấp sang xịn gần Nguyễn Văn Linh, xã Phong Phú, Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.