Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà KDC Conic, Phong Phú, Bình Chánh. Diện tích: 8,5*18m. Giá bán: 14,2 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà KDC Conic, Phong Phú, Bình Chánh. Diện tích: 8,5*18m. Giá bán: 14,2 tỷ. (Full nội thất). Xung quanh đầy đủ tiện ích hiện hữu: Hồ bơi, trung tâm thể thao, thiền, yoga, tennis, cầu lông Liền kề trường cấp 1,2,3, liền kề trường quốc tế Canada, đối diện nhiều trường đại học lớn: Đại học Kinh Tế, đại học Văn Hiến, Cao đẳng Kiến trúc, xây dựng thích hợp làm trường mẫu giáo, văn phòng, trung tâm dạy học. Liên hệ em chốt ngay: 0906367966Xuân Quang) - Hotline - Zalo hỗ trợ 24/7. Địa chỉ: Công ty địa ốc Tân Hoàng Nam, số 14 đường số 2, KDC Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Tp. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 636 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

153 m²
92,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư Phong Phú 6, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
SC

Sỹ Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà KDC Conic, Phong Phú, Bình Chánh. Diện tích: 8,5*18m. Giá bán: 14,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.