Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự The Mizuki tại Mizuki Park, 36 tỷ, 264m2, view đẹp hàng hiếm tại Bình Chánh

Ngày đăng: 17/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự compound tại Mizuki Park, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, với thiết kế hiện đại và sang trọng, bao gồm 5PN + 4WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán 36 tỷ VND, diện tích 264m2, hứa hẹn mang lại trải nghiệm sống đẳng cấp.

Điểm đặc sắc:
- Thiết kế 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm, không nội thất, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích.
- Không gian sống thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư và yên tĩnh.

Khu vực xung quanh:
- Gần công viên chung cư Bông Sao và Bông Sao 2.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 932 Quốc Lộ 50 và 823 Tạ Quang Bửu.
- Trường THPT Tạ Quang Bửu, trường Tiểu học Hoàng Minh Đạo và trường Tiểu học Bình Hưng.

Thông tin thêm về dự án:
- Dự án Mizuki Park do Tập đoàn Nam Long làm chủ đầu tư.
- Quy mô 26 ha, mật độ xây dựng 29%. Giai đoạn 1 - Flora Mizuki với 4.677 căn hộ; Giai đoạn 2 - Valora Mizuki với 33 căn Shophouse; Giai đoạn 3 - Valora Island với 137 căn biệt thự.
- Tiện ích bao gồm công viên cây xanh 75.000m2, hồ cảnh quan 17.000m2, công trình y tế 7.500m2, trường học 40.000m2, trung tâm thể dục thể thao 5.000m2, trung tâm thương mại 15.000m2, nhà hàng, hồ bơi và Gym.

Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà: 0937832239 Trần Luân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 783 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

36 tỷ

5 PN, 4 WC
264 m²
136,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937832239

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự The Mizuki tại Mizuki Park, 36 tỷ, 264m2, view đẹp hàng hiếm tại Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.