Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần chuyển nhượng căn góc siêu đẹp tại dự án lovera premier - khang điền - nhà hoàn thiện - 21t

Ngày đăng: 12/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU CĂN GÓC SIÊU ĐẸP TẠI LOVERA PREMIER - GIÁ CHỈ 21 TỶ - NHÀ HOÀN THIỆN NỘI THẤT HIỆN ĐẠI
- Vị trí đắc địa: Mặt tiền kinh doanh - Không gian sống lý tưởng. Đường rộng 20m, vỉa hè 6m. Ngay trục đường QL50 thuận tiện kinh doanh, buôn bán, mở cửa hàng
- Chính chủ cần sang nhượng nhanh căn góc tại dự án Lovera Premier - Khang Điền:
- Diện tích đất: 167,8m2
- Diện tích sử dụng: 326,5m2
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân trước và sân sau rộng rãi
- Nhà đã hoàn thiện, nội thất hiện đại, không gian sống được thiết kế tinh tế
- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.

* Tiện ích nội khu cao cấp - Chuẩn phong cách sống hiện đại:
- Hồ bơi tràn bờ, công viên xanh mát, vườn hoa thư giãn.
- Khu vui chơi trẻ em, phòng gym hiện đại, nhà sinh hoạt cộng đồng,
- An ninh 24/7 Khu dân cư văn minh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình

* Vị trí trung tâm - Kết nối nhanh chóng:
- Thuộc Khu dân cư Phong Phú 4 quy hoạch bài bản, chuẩn chỉnh, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích
- Gần chợ Phú Lạc, trường học các cấp, UBND, trung tâm y tế, siêu thị,..
- Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Q.8, Q.5, Q.1, Q.7, Bình Chánh,..

* Tại sao nên chọn căn này?
- Căn góc, thông thoáng, mặt tiền đẹp tiềm năng tăng giá mạnh.
- Giá bán hấp dẫn trong khu vực đang phát triển mạnh.
- Phù hợp an cư, mở văn phòng, kinh doanh spa, showroom,..

Liên hệ ngay: NGỌC ĐỊNH LAND 0909 553 116 (Call/Zalo)

Trân trọng mời anh chị đến tham quan nhà thực tế. Cảm ơn anh chị đã đọc bài viết!

Liên hệ em để gặp thương lượng trực tiếp chính chủ.

Giữ chỗ hôm nay - đừng để lỡ căn đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

090 955 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

21 tỷ

3 PN, 3 WC
168.7 m²
124,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lovera Premier, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Ms. Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần chuyển nhượng căn góc siêu đẹp tại dự án lovera premier - khang điền - nhà hoàn thiện - 21t - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.