Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập Valora Island, Mizuki Park, khu đô thị đáng sống

Ngày đăng: 04/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP VIEW SÔNG ĐỘC NHẤT TẠI VALORA ISLAND - MIZUKI PARK, BÌNH CHÁNH
Giá: 16,8 tỷ | Sổ hồng riêng | Liên hệ chính chủ: P. Nguyễn 070 369 7979 (Ưu tiên Zalo)

Vị trí đắc địa - Tầm nhìn triệu đô:
Biệt thự nằm ngay vị trí đầu bán đảo Valora Island, trong khu đô thị cao cấp Mizuki Park mang phong cách Nhật Bản. Sở hữu 3 mặt giáp sông không gian sống lý tưởng cho người thành đạt, yêu thiên nhiên và sự yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 120 m²
Diện tích sàn sử dụng: 168 m²
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu
Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay

Không gian sống cao cấp:
View thoáng đẹp ra đường nội khu, chỉ duy nhất 1 căn sở hữu vị trí này
Ban công và sân thượng có mái che thoáng mát, đón gió sông tự nhiên
Hoàn thiện nội thất cao cấp, tinh tế, đầy đủ tiện nghi
Công viên, lối dạo bộ, hồ điều hòa, mảng xanh lớn nội khu

Kết nối thuận tiện:
Gần sông Sài Gòn, không khí trong lành quanh năm
Chỉ 4 km đến Phú Mỹ Hưng, 10 km đến trung tâm Quận 1
Hạ tầng hoàn chỉnh, tiện ích ngoại khu đầy đủ

Cam kết:
Hình ảnh & thông tin đúng thực tế
Giao dịch trực tiếp với chính chủ, không qua trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

070 369 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

3 PN, 3 WC
120 m²
140 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập Valora Island, Mizuki Park, khu đô thị đáng sống - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.