Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng MT 268 Trịnh Quang Nghị, ngang 5m, thanh toán trước 3 tỷ nhận nhà ngay

Ngày đăng: 26/04/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bất động sản Lê Khương trân trọng giới thiệu:

Nhà phố mặt tiền 268 Trịnh Quang Nghị Lovera Premier, chỉ từ 10,3 tỷ/căn.

Lovera Premier, dự án cao cấp thuộc khu dân cư Phong Phú, Bình Chánh, TP. HCM, mang đến cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền với diện tích 5x15m, 1 trệt 3 lầu, diện tích sử dụng lên đến 204m2. Mỗi căn nhà có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, giá chỉ từ 10,3 tỷ/căn.

Thông tin dự án:
- Vị trí: Mặt tiền đường Trịnh Quang Nghị, xã Phong Phú, Bình Chánh, TP. HCM.
- Diện tích: 5x15m, 1 trệt 3 lầu, diện tích sử dụng 204m2.
- Số lượng căn: 123 căn nhà phố, shophouse và biệt thự.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài.
- Giá bán: Chỉ từ 10,3 tỷ/căn. Hoặc thanh toán trước 30% nhận nhà ngay!

Tiện ích nội khu:
- Hồ bơi, sân thể thao đa năng, phòng gym.
- Siêu thị Mini Mart, khu BBQ ngoài trời.
- Công viên, khu vui chơi trẻ em.
- Trường học, bệnh viện, khu y tế.

Vị trí đắc địa:
- Giao thông thuận tiện qua các tuyến đường lớn, gần trung tâm quận Bình Tân, Phú Mỹ Hưng, và các khu công nghiệp.

Lovera Premier là lựa chọn hoàn hảo cho cả an cư và đầu tư, với không gian sống sang trọng và tiềm năng sinh lời cao.
---

Đặc biệt:
- Cam kết bảo mật thông tin khách hàng tuyệt đối.
- Có bộ phận tư vấn luật, pháp lí, làm thủ tục.
- Hơn 1.000 + BĐS Chính Chủ - Độc Quyền Ký Gửi tại trang cá nhân Lê Khương.
- Đại lý chiến lược phân phối BĐS hàng hiệu: Vinhomes, Masterise Homes, Sunwah Pearl, Gamuda Land, Khang Điền, The Grand Hồ Tràm, Eco Park, Trung Thuỷ, Sơn Kim...
- Tư vấn thiết kế nội thất phong cách Quiet Luxury & Haute Couture.
- BĐS định cư quốc tế: Hungary, Úc, Mỹ, Anh.
- Nhận đặt hàng, ký gửi mua bán & cho thuê độc quyền.
- Tư vấn đầu tư BĐS tối ưu lợi nhuận.
- Hợp tác ngân hàng: ACB, MB, Sacombank, Techcombank... Hỗ trợ tài chính tối đa.

Hotline: 0909 207 993 | Email: Lekhuong1001@gmail.com
TikTok: @LeKhuongRealtor | Facebook: LeKhuongRealEstate | YouTube: BĐS Lê Khương.

Lê Khương - Hãy để tôi làm việc cho quý khách!

Xem thêm

Liên hệ:

090 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 4 WC
75 m²
137,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lovera Premier, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LK

Lê Khương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng MT 268 Trịnh Quang Nghị, ngang 5m, thanh toán trước 3 tỷ nhận nhà ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.