Tin đăng đã hết hạn.

The meadow cơ hội đầu tư hiếm có với 16 căn biệt thự villa biệt lập

Ngày đăng: 25/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự nghỉ dưỡng giữa lòng Bình Chánh Lợi nhuận bền vững Thanh khoản cao

Tên dự án: The Meadow Villa Collection
Chủ đầu tư: Gamuda Land (Malaysia) Top 3 chủ đầu tư quốc tế tại Việt Nam
Vị trí: Mặt tiền Trần Văn Giàu, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh, TP.HCM
Tổng sản phẩm biệt thự: Chỉ 16 căn giới hạn Số lượng cực kỳ hiếm tại khu Tây TP.HCM

LÝ DO PHÙ HỢP ĐẦU TƯ
Nguồn cung khan hiếm: Quý 2/2025 không có dự án biệt thự mới mở bán tại Bình Chánh
Giá đất khu Tây tăng đều 1115%/năm (theo Savills)
Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ quy hoạch Bình Chánh lên thành phố đến 2030
Biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp Phù hợp cho thuê Airbnb, khai thác lưu trú dài hạn
Thanh khoản cao, dễ bán lại do pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài, xây dựng hoàn chỉnh

CHI TIẾT BIỆT THỰ
Diện tích đất: 185 310 m² | Diện tích sàn: 278 407 m²

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC, sân vườn riêng

Bàn giao: Hoàn thiện mặt ngoài giao thô bên trong (dễ decor theo ý đầu tư cho thuê)

Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn Sở hữu lâu dài

GIÁ BÁN DỰ KIẾN
Từ 86 triệu VNĐ/m² đất (chưa VAT)
Giá trị biệt thự dao động từ 1525 tỷ VNĐ/căn

CHÍNH SÁCH THANH TOÁN LINH HOẠT
Thanh toán chuẩn theo quý / 6 tháng / thanh toán nhanh chiết khấu 5%

Hỗ trợ vay ngân hàng Ân hạn nợ gốc, lãi suất hỗ trợ 6%/năm

Có thể xoay vòng dòng tiền đầu tư trong 1824 tháng

ƯU ĐÃI ĐẦU TƯ ĐẶC BIỆT
Tặng gói nội thất trị giá 368 triệu VNĐ
Tặng voucher nghỉ dưỡng 3N2Đ trị giá 20 triệu VNĐ
Chiết khấu theo số lượng:
23 căn: chiết khấu 2%
45 căn: chiết khấu 3%
6 căn trở lên: chiết khấu 5%

BÀN GIAO NHÀ DỰ KIẾN
Từ ngày 28/09/2026

LIÊN HỆ TRỰC TIẾP ĐỂ NHẬN GIỎ HÀNG ƯU TIÊN
Hotline/Zalo: 0967 430 497 Mr. Kiên
Chuyên viên phân phối trực tiếp từ chủ đầu tư hỗ trợ trọn gói AZ

Xem thêm

Liên hệ:

096 743 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

28,95 tỷ

3 PN, 4 WC
336.6 m²
86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Meadow Bình Chánh, Đ. Trần Văn Giàu, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HK

Huỳnh Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The meadow cơ hội đầu tư hiếm có với 16 căn biệt thự villa biệt lập - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.