Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự khu Việt Kiều góc 2 mặt tiền Đại Lộ Nguyễn Văn Linh Intresco 13e

Ngày đăng: 13/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự sân vườn cao cấp góc 2 mặt tiền tại Đại Lộ Nguyễn Văn Linh - TP. HCM.

Diện tích: 256m2.
Kết cấu: 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ.
Hướng: Nam và Đông đón gió mát, tài lộc quanh năm.
Giá: 22 tỷ (có thương lượng).

Điểm nổi bật:

Biệt thự sân vườn sang trọng, không gian sống lý tưởng giữa lòng thành phố.
Nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, tiện nghi hoàn hảo.
Vị trí đắc địa ngay trên Đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối giao thông thuận tiện. Nằm giữa 2 trường Đại học Văn Hiến & Đại Học Kinh Tế TpHCM.
Không gian xanh mát, yên tĩnh, phù hợp để nghỉ dưỡng và sinh hoạt gia đình.

Liên hệ ngay: [0777.237.237] để được tư vấn và xem biệt thự trực tiếp.

Sở hữu ngay căn biệt thự mơ ước Không gian sống đẳng cấp dành cho bạn!

BĐS 6 Sao: 0777.237.237.
BĐS 6 Sao Chuyên Review Bất Động Sản.
- Youtube: @batdongsan6sao.
- Tiktok: @batdongsan6sao.

Xem thêm

Liên hệ:

077 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

22 tỷ

5 PN
256 m²
85,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Phong Phú 6, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự khu Việt Kiều góc 2 mặt tiền Đại Lộ Nguyễn Văn Linh Intresco 13e - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.