Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng nội bộ CĐT - Nhà phố biệt thự Meadow đẳng cấp nhất Bình Chánh - mua trực tiếp Gamuda Land

Ngày đăng: 25/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

(*) Vị trí dự án: Đường Trần Văn Giàu, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.

- Qui mô 5ha với 212 sản phẩm.
+ Nhà phố 196 căn diện tích từ 85m2, 105m2 xây dựng 3 tầng. Ngang 5 - 8m dài từ 10 - 18m. Tuỳ thuộc vào vị trí.
+ Biệt thự 16 căn diện tích 185m2, 310m2 xây dựng 3 tầng. Ngang 10 - 16m dài 18 - 22m.
---------------------------

(*) Báo giá chi tiết các mẫu căn:

- Căn nhà phố cổ điển 65 căn: Diện tích đất từ 80m2, diện tích sàn xây dựng từ 176m2 giá từ: 6.9tỷ/căn.

(*) Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ phòng kinh doanh.
- Hotline: 08 1806 1807.
Phòng kinh doanh dự án xin cảm ơn quý anh chị.
---------------------------

(*) Những điểm nổi bật để khách hàng có thể tự tin xuống tiền mua ngay dự án The Meadow:

- Pháp lí chuẩn chỉnh 100% nhận nhà sau 1 năm sẽ nhận sổ hồng.
- Khu bán Compound biệt lập an ninhn 24/7 đầu tiên tại Bình Chánh.
- Tiện ích vượt trội nổi bật: Hồ bơi, công viên, trường mầm non, sân gym ngoài trời, trạm sạc xe điện, mật độ cây xanh cao, hồ thủy sinh,
- 4.067m diện tích được làm công viên với 4.62m mật độ cây xanh / người.
- 40 loài thực vật: Lim xẹt, me tây, chuông vàng, bàng Đài Loan,...
- Club House, hồ bơi, sân bóng rổ, đường đi bộ, khu vui chơi trẻ em, khu vui chơi ngoài trời,...
- Ngân hàng VCB, BIDV, VietinBank hỗ trợ vay 60% giá trị nhà. Lãi suất 6% (30 Năm).
---------------------------

- Dự kiến bàn giao: Quý IV/2025.
- Dự kiến có 5 ngân hàng hỗ trợ cho vay: Vietcombank, Vietinbank, BIDV, Hongleong Bank, Publicbank Việt Nam.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài với Người VN và 50 năm đối với Người NN.

- Hotline: 08 1806 1807.
Phòng kinh doanh dự án xin cảm ơn quý anh chị.

Xem thêm

Liên hệ:

081 806 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

4 PN, 4 WC
80 m²
86,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
The Meadow, Đ. Vĩnh Lộc, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng nội bộ CĐT - Nhà phố biệt thự Meadow đẳng cấp nhất Bình Chánh - mua trực tiếp Gamuda Land - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.