Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập 306m2 giá 19 tỷ toàn giá, nhà sẵn, hướng Nam, đường 14m, view sông, công viên

Ngày đăng: 17/10/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập, sân vườn rộng rãi, sau nhà là công viên đi bộ ven sông. - Xây 1 trệt 2 lầu, nhà sẵn. - Diện tích sàn sử dụng hơn 300m2. - Hướng Nam. - Gần khu thể thao, trường học. - Đơn giá chỉ 62tr/m2. - Mẫu nhà thực tế như hình ảnh. - Anh, Chị quan tâm liên hệ ngay Em Phi Aqua để đi xem thực tế nhé0981331145 call, SMS, zalo đều được. - Ngoài ra Em nhận bán lại các sản phẩm Aqua city khi Anh, Chị có nhu cầu bán lại, - Bảo mật thông tin khách hàng, chắc khách mua - vững khách bán luôn là phương châm của Phi Aqua.

Xem thêm

Liên hệ:

098 133 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

19 tỷ

5 PN, 4 WC
306 m²
62,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
PC

Phi Aqua City

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập 306m2 giá 19 tỷ toàn giá, nhà sẵn, hướng Nam, đường 14m, view sông, công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.