Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nhà phố có hầm hiếm nhất Aqua City, ven sông Đồng Nai, gần quảng trường trung tâm

Ngày đăng: 14/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà phố 6x22.5m tại Aqua City, thiết kế đặc biệt có hầm để xe riêng, duy nhất phân khu này sở hữu loại hình này, cực kỳ hiếm trên thị trường. Vị trí: Ven sông Đồng Nai, liền kề quảng trường trung tâm và dãy tiện ích đẳng cấp của Aqua City. Thiết kế: Diện tích: 6x22.5m Có hầm để xe thuận tiện để xe hơi, kho chứa hoặc làm phòng giải trí Kiến trúc hiện đại, sang trọng, không gian thoáng mát Đường trước nhà rộng, hạ tầng hoàn thiện Tiện ích vượt trội: Quảng trường lớn, bến du thuyền, khu thể thao, trung tâm thương mại, trường học quốc tế Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7 Điểm nổi bật: Nhà có hầm riêng hiếm nhất Aqua City, vị trí ven sông mát mẻ, không gian sống đẳng cấp và tiềm năng tăng giá cao Giá: 14.7 tỷ Liên hệ: 0987658448 - Em Hạnh Novaland nắm giỏ hàng trực tiếp của CĐT không qua trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

132 m²
111,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MH

My Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nhà phố có hầm hiếm nhất Aqua City, ven sông Đồng Nai, gần quảng trường trung tâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.