Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố vườn 1 trệt 2 lầu khu dân cư khép kín Izumi ven sông đẳng cấp

Ngày đăng: 26/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em cần bán căn nhà phố vườn ven sông khu đô thị sinh thái Izumi City DIện tích đất 7x20m Xây 1 trệt 2 lầu Thiết kế 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh Nhà hiện hữu, hoàn thiện bên ngoài Có mảng sân vườn trước sau và kế bên (căn bìa) thiết kế kiểu mẫu nhà hiện đại, theo tiêu chuẩn Nhật Bản Giá bán từ CĐT: 7,917 tỉ/căn (chiết khấu 17%) Ở và sống đẳng cấp cùng nhiều tiện ích Tham quan thực tế alo em Sang Phòng Kinh doanh Izumi City Tham quan tư vấn miễn phí, xem căn thực tế, báo giá chính xác

Xem thêm

Liên hệ:

093 155 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,92 tỷ

4 PN, 3 WC
143 m²
55,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Izumi City Đồng Nai, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
BH

BĐS Nhà Biên Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố vườn 1 trệt 2 lầu khu dân cư khép kín Izumi ven sông đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.