Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố vườn chỉ từ 7,9 tỷ nhiều tiện ích nằm ở Izumi City, Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

Ngày đăng: 24/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Izumi City khu đô thị ven sông Đồng Nai. Vị trí: Mặt tiền đường Hương Lộ 2 Long Hưng, TP. Biên Hoà. Kết nối thẳng QL51, cao tốc Long Thành Dầu Giây dẫn đến sân bay Long Thành, và TP. Thủ Đức chỉ trong 20 30 phút. Hạ tầng đang hoàn thiện: - Cầu Vàm Cái Sứt. - Mở rộng Hương Lộ 2 đường 60m. - Gần bến xe Miền Đông mới, Metro số 1 kéo dài. Tiện ích & hạ tầng xung quanh: - Gần Aeon Mall, Vincom Biên Hòa, bệnh viện quốc tế, trường học các cấp. - Khu dân cư hiện hữu. Tiện ích nội khu đẳng cấp: - Công viên nội khu, clubhouse, trường học quốc tế, bến du thuyền TTTM. - Sản phẩm đa dạng: - Nhà phố liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, shophouse. - Thiết kế hiện đại, chuẩn Nhật Bản, phong cách Nam Âu. - Diện tích đa dạng: Từ 6x19.5m, 7x19.5m, 8x19.5m,... Nhiều chính sách ưu đãi. - Thanh toán linh hoạt. - Chiết khấu từ 15%. Izumi City. - Đại đô thị ven sông quy hoạch chuẩn Nhật. - Cộng đồng cư dân văn minh an ninh 24/7. - Tiềm năng đầu tư an cư lâu dài cực cao. Em Như đến từ dự án Izumi City 0785579678 ngay để nhận ưu đãi sớm nhất! (Ưu tiên cho khách cọc giữ chỗ sớm giai đoạn mới).

Xem thêm

Liên hệ:

078 557 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

143.5 m²
55,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu đô thị Izumi City Đồng Nai, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NI

Như Như Izumi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố vườn chỉ từ 7,9 tỷ nhiều tiện ích nằm ở Izumi City, Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.