Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà phố aqua city 7x19.5m - chỉ 7.3 tỷ bao phí, sẵn sàng chuyển nhượng ngay!

Ngày đăng: 23/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà phố 7x19.5m gần sông tại Aqua city Tình trạng: đã bàn giao Giá : 7.3 tỷ gồm VAT, 5% sổ, bao thuế, phí Liên hệ : 0793467688 Ms. @Lê Nga Realty Dự án: Aqua City (Novaland) - Khu đô thị sinh thái đẳng cấp tại Biên Hòa, Đồng Nai. Vị trí vàng kết nối Xa lộ Hà Nội - QL51, gần Metro Suối Tiên, tiện ích 5 sao: sông nước, clubhouse, trường học quốc tế, mall, công viên ven sông Lý tưởng cho an cư hoặc đầu tư sinh lời cao (giá trị tăng 20-30%/năm). Diện tích: 7x19.5m (136.5m² đất), xây dựng 1 trệt + 2 lầu + sân thượng, thiết kế hiện đại, thông thoáng, view đẹp gần sông. Tình trạng: Sẵn nhà bàn giao, hoàn thiện ngoài + thô trong, có thể dọn vào ở ngay hoặc tùy chỉnh nội thất. Giá bán: 7.3 tỷ (bao gồm thuế phí, VAT, hỗ trợ vay ngân hàng đến 70% - lãi suất ưu đãi 6.5%/năm). Giá thị trường hiện tại cho loại tương tự dao động 6.9-8 tỷ tùy vị trí, đây là mức cắt lỗ hấp dẫn! Pháp lý: Sổ hồng riêng, HĐMB rõ ràng, chuyển nhượng nhanh chóng. Lý do bán gấp: Chủ cần vốn xoay vòng kinh doanh, cơ hội vàng cho nhà đầu tư! Hotline : 0793467688 Ms. Nga Ms. Nga Novaland nhận ký gửi chuyển nhượng các dự án Novaland, chuyển đổi các loại công nợ, Tư vấn và hoàn thiện nội thất có tâm tại các dự án : Aqua city, Victoria Village, NovaWorld Ho Tram, Phan Thiet, Grand Manhattan, Palm city Q9, Sunrise Riverside. Khách hàng cần hỗ trợ cứ inbox số điện thoại của Nga.

Xem thêm

Liên hệ:

079 346 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

136.5 m²
53,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
N

Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà phố aqua city 7x19.5m - chỉ 7.3 tỷ bao phí, sẵn sàng chuyển nhượng ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.