Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự sân vườn bao đẹp khu d2d Võ Thị Sáu ,khu đẳng cấp nhất Biên Hoà .Hơn 288 m2 ,

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Biệt thự Khu D2D - Phường Thống Nhất KHU VIP NHẤT BIÊN HOÀ - Diện tích: 16m x 18m = 288m2 - DTXD 8m x 18m& DTS 340m2, còn lại làm Garage và sân vườn - Kết cấu 1 trệt 3 lầu : 5PN , 5WC - Hợp đồng thuê: 60tr/tháng - Hướng Chánh Bắc - Sổ hồng riêng full thổ cư - Giá bán: hạ còn 25 tỷ Chủ kẹt tiền nên bán .Thông tin e đăng đúng sự thật LH 0937187101 Văn Chiến

Xem thêm

Liên hệ:

093 718 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 PN, 3 WC
288 m²
86,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự sân vườn bao đẹp khu d2d Võ Thị Sáu ,khu đẳng cấp nhất Biên Hoà .Hơn 288 m2 , - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.