Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Aqua City 7.47 tỉ sốc nhất lịch sử ! Liên hệ em ngay 0907777850

Ngày đăng: 19/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đã mua đầu tư tại Aqua City ( có nhiều căn lắm), thì quý anh chị phải lựa căn hiếm nhất, đặc biệt nhất, " ngộp" nhất, ngân hàng định giá cao nhất! Nếu anh chị đồng ý quan điểm này thì alo em ngay. Em đã săn và có sẵn một căn nhà này cho anh chị 0907777850 + Diện tích 160m2 ( 8m x 20m vuông vức tuyệt đối); + Biệt thự liền kề loại ngang 8 mét, diện tích đất 160 m2 tròn trĩnh không khuyết, ngân hàng hỗ trợ cho vay đến 4.5 tỉ khi cần vay ba bên. Đây là căn rẻ và tốt nhất giỏ hàng Ngộp tính cả năm 2025! Ngoài ra, em chuyên " săn" những căn đặc biệt và ngon nhất tại đây, anh chị alo cho em sẽ luôn có những thông tin bất ngờ. Số em: 0907777850

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,47 tỷ

4 PN, 4 WC
160 m²
46,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
PT

Phùng Ngọc Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Aqua City 7.47 tỉ sốc nhất lịch sử ! Liên hệ em ngay 0907777850 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.