Tin đăng đã hết hạn.

Nhà hoàn thiện khu Văn Hoa Villas. Khu vực trung tâm thuận tiện đi lại. Dân cư an ninh, dân trí cao

Ngày đăng: 03/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ HOÀN THIỆN ĐẸP KHU VĂN HOA VILLAGE BIÊN HÒA, ĐỒNG NAI Vị trí trung tâm phát triển Biên Hòa khu văn hóa dân trí cao, an ninh, thuận tiện đi lại. Diện tích: 5x22 (110m2) Sổ hồng riêng thổ cư 100% Nhà xây kiên cố, hoàn thiện đẹp, thiết kế hiện đại. Diện tích sàn: 273,7m2, có sân rộng thoáng. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ sang tên ngay. Nhà đẹp sẵn tiện vào ở ngay. Liên hệ xem nhà làm việc chính chủ 0911929682 Đặng Văn Bi

Xem thêm

Liên hệ:

091 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

15 tỷ

237.7 m²
63,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Văn Hoa Villas, P. Thống Nhất, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
BB

Bảo Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà hoàn thiện khu Văn Hoa Villas. Khu vực trung tâm thuận tiện đi lại. Dân cư an ninh, dân trí cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.