Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Aqua City, 8,3 tỷ, 160m2, chính chủ, giá ưu đãi tại Long Hưng, Biên Hòa

Ngày đăng: 29/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại Aqua City, xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi. - Diện tích: 160m2 với thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Đông Bắc. - Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào rộng 15m, dễ dàng di chuyển bằng ô tô. - Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường. Biệt thự có mặt tiền đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. Môi trường sống trong lành, thoáng đãng với không gian xanh mát. Giới thiệu dự án: Aqua City tọa lạc tại đường Hương Lộ 2, xã Long Hưng, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, được đầu tư bởi Novaland. Dự án chia thành 11 phân khu với các tiện ích nổi bật như: - Quảng trường Aqua Maria - Trung tâm thương mại Aqua Central Mall - Bến du thuyền 5 sao - Trung tâm tổ hợp thể thao Aqua Sport Complex - Bệnh viện đa khoa quốc tế - Hệ thống trường học liên cấp quốc tế - Đường chạy bộ ven sông - Bến xe đạp điện với 3000 chiếc - Hệ thống cây xanh rộng 12.000m2 Để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà, liên hệ ngay với Lê Văn Đức qua số điện thoại 0932753046

Xem thêm

Liên hệ:

093 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 4 WC
160 m²
51,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai

Lê Văn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Aqua City, 8,3 tỷ, 160m2, chính chủ, giá ưu đãi tại Long Hưng, Biên Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.