Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Long Bình sân đỗ 3 ô tô, nội thất xịn sò, giá cực mềm

Ngày đăng: 23/07/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn biệt thự siêu tại phường Long Bình, cách đường Huỳnh Dân Sanh chỉ 100m!
Diện tích: 10m x 25m, tổng cộng 265m2.
Pháp lý: Sổ riêng, thổ cư 100%.
Ngôi nhà xây dựng tâm huyết, thiết kế hiện đại với 1 trệt 2 lầu bao gồm:
Sân ô tô rộng rãi để được 3 chiếc.
Phòng khách sang trọng.
Bếp tiện nghi.
4 phòng ngủ thoải mái.
1 phòng gym tại gia.
1 phòng karaoke giải trí.
5 WC hiện đại.
Nội thất xịn sò, đẳng cấp.
Vị trí đắc địa, đường nhựa thông 8m, xung quanh là khu biệt thự đẳng cấp, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề.
Giá bán cực kỳ hấp dẫn: 14 tỷ (giá cũ 15 tỷ).
Liên hệ ngay Châu Hùng qua số điện thoại 0919668439 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước này
Xem thêm

Liên hệ:

091 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

14 tỷ

4 PN, 3 WC
250 m²
56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Long Bình sân đỗ 3 ô tô, nội thất xịn sò, giá cực mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.