Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 4PN 4WC, 380m2 tại Aqua City, Long Hưng, Biên Hòa, 29 tỷ VND

Ngày đăng: 03/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề nằm tại Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai, sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật: + Diện tích rộng rãi 380m2, phù hợp cho gia đình lớn. + Thiết kế 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, tiện nghi đầy đủ. + Hướng cửa chính Tây Nam, hướng ban công Đông Bắc, tốt cho phong thủy. + Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Đường vào 14m, dễ dàng tiếp cận bằng xe hơi. Dự án Aqua City được đầu tư bởi Novaland, với các tiện ích nổi bật: + Quảng trường Aqua Maria, nơi tổ chức sự kiện và hoạt động cộng đồng. + Trung tâm thương mại Aqua Central Mall, đáp ứng nhu cầu mua sắm. + Bến du thuyền 5 sao, mang đến trải nghiệm thư giãn đẳng cấp. + Trung tâm thể thao Aqua Sport Complex, phục vụ nhu cầu thể dục thể thao. + Bệnh viện đa khoa quốc tế, đảm bảo sức khỏe cho cư dân. + Hệ thống trường học liên cấp quốc tế, thuận lợi cho việc học tập của trẻ. + Đường chạy bộ ven sông, không gian thư giãn lý tưởng. + Bến xe đạp điện với 3000 chiếc, tiện lợi cho việc di chuyển. + Hệ thống cây xanh rộng 12.000m2, tạo không khí trong lành. Thông tin thêm về dự án: Dự án Aqua City tọa lạc tại Đường Hương Lộ 2, xã Long Hưng, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, cửa ngõ phía Đông Sài Gòn, gần Quốc lộ 51 và cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây. Dự án được chia thành 11 phân khu: Sun Harbour 2, Sun Harbour 3, Evergreen 1, Evergreen 2, Evergreen 3, River Park 1, River Park 2, Phoenix North, Phoenix South, Phoenix West, Phoenix Central, với diện tích từ 6x20m đến 20x30m. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về sản phẩm này qua số điện thoại 0901681929 và gặp Tấn Luật Novaland. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn biệt thự lý tưởng tại Aqua City.i

Xem thêm

Liên hệ:

090 168 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29 tỷ

4 PN, 4 WC
380 m²
76,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NL

Nguyễn Tấn Luật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 4PN 4WC, 380m2 tại Aqua City, Long Hưng, Biên Hòa, 29 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.