Tin đăng đã hết hạn.

Nhà biệt thự mặt tiền đường Nguyễn Thành Phương gần siêu thị Aeon Mall. 450m2 sổ hồng

Ngày đăng: 03/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn nhà biệt thự mặt tiền đường Nguyễn Thành Phương, thành phố Biên Hòa, Đồng Nai. Diện tích: 11m x 36m nở hậu, tổng diện tích 450m². Nhà mặt tiền đường gần sông, khu dân cư D2D. Gần siêu thị Aeon Mall đang xây. Vị trí rất đẹp. Thuận tiện vừa ở hoặc kết hợp kinh doanh. Nhà xây 1 trệt, 1 lầu nội thất cao cấp làm chắc chắn hiện đại. Gia đình làm để ở lâu dài nhưng nay vì lý do tài chính phải bán. Giá em bán nhanh chỉ 17,5 tỷ. Rất rẻ so với bất động sản xung quanh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 477 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

450 m²
38,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thành Phương, P. Thống Nhất, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
HR

Hoàng Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà biệt thự mặt tiền đường Nguyễn Thành Phương gần siêu thị Aeon Mall. 450m2 sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.