Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng biệt thự đơn lập 15x20m khu Grand Villas, giá siêu đầu tư, 14.8 tỷ

Ngày đăng: 29/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán Biệt thự đơn lập15x20 phân khu Grand Villas - Phân khu compound đẳng cấp nhất Aqua City. Giá bán: 14.8 tỷ. Pháp lý: HĐMB. Diện tích đất: 15x20m = 300m². DT xây dựng: 1trệt 2lầu 1sân thượng. Nhận nhà mới 100% Hoàn thiện bên ngoài - Thô bên trong. Liên hệ nhanh để nhận thông tin! Em cam kết hỗ trợ nhanh nhất, giá tốt nhất thị trường!

Xem thêm

Liên hệ:

090 177 ****

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

4 PN, 4 WC
300 m²
49,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TN

Tâm Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng biệt thự đơn lập 15x20m khu Grand Villas, giá siêu đầu tư, 14.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.