Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp 1 trệt 1 lầu tại diên sơn sân đậu oto, tiểu cảnh hồ cá koi pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 28/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Hotline 0987086773 BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU TẠI DIÊN SƠN SÂN ĐẬU OTO, TIỂU CẢNH HỒ CÁ KOI PHÁP LÝ RÕ RÀNG Vị trí: Thôn Diên Sơn, xã Diên Sơn, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa Diện tích đất: 330 m² Đất ở: 80 m² Đất trồng cây lâu năm: 250 m² Có 0,9 m² nằm trong quy hoạch giao thông Cấu trúc nhà: 1 trệt 1 lầu, kiên cố, thiết kế hiện đại 3 phòng ngủ rộng rãi 3 nhà vệ sinh tiện nghi 2 phòng khách (trệt & lầu), tạo không gian sinh hoạt riêng tư Phòng thờ riêng biệt, trang nghiêm Bếp + phòng ăn thoáng mát Sân thượng mát mẻ, view làng quê yên bình Sân đậu được nhiều xe ô tô Tiểu cảnh hòn non bộ, hồ cá koi thư giãn điểm nhấn phong thủy hút tài lộc Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay Giao thông thuận tiện, gần đường lớn, chợ, trường học Liên hệ ngay để xem nhà: Giá bán : 3ty580

Xem thêm

Liên hệ:

098 708 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

3 PN, 3 WC
330 m²
10,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Dragon City Dương Diên Nghệ, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TB

Tam Batdongsan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp 1 trệt 1 lầu tại diên sơn sân đậu oto, tiểu cảnh hồ cá koi pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.