Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn biệt thự đơn lập 15x20m cực rẻ. Giá rẻ nhất Grand Villas

Ngày đăng: 22/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán Biệt thự đơn lập 15x20m, phân khu Grand Villas - phân khu compound đẳng cấp nhất Aqua City.
Giá bán: 14.550 tỷ (bao hết thuế, VAT, sổ).
Pháp lý: HĐMB.
Diện tích đất: 15x20 = 300m2.
DT xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Nhận nhà mới 100% hoàn thiện bên ngoài - thô bên trong.

Ngoài ra em Tuấn còn có rổ hàng độc quyền những sản phẩm độc nhất như: Biệt thự đơn lập view sông, shophouse trục đường chính 2 mặt tiền. Giá siêu tốt cho anh chị đầu tư.
Pháp lý đã được kiểm tra chuẩn chỉnh.
Hỗ trợ vay ngân hàng nếu anh chị có nhu cầu.
Anh chị quan tâm liên hệ em ngay nhé!
Hỗ trợ tư vấn tận tâm, nhiệt tình 24/7 ạ!
Tuấn Aqua City 0932 6789 08 (call, Zalo... ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,55 tỷ

4 PN, 4 WC
300 m²
48,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Aqua City, Đ. Hương lộ 2, X. Long Hưng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TT

Trần Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn biệt thự đơn lập 15x20m cực rẻ. Giá rẻ nhất Grand Villas - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.