Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Song Lập Giá 13,8tỷ DT: 171m2 3 Tầng LH: 0963552338 Xuân Thiên

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt Thự Song Lập - Vị trí: Kim Cương - Công năng: Vừa ở vừa kinh doanh - DT: 171m2 (9,5x18) - Tổng DT Sàn: 269m2 (3 Tầng) - Khách tự chọn lịch thanh toán - Chiết khấu: 2-10% LH: 0963552338

Xem thêm

Liên hệ:

096 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

5 PN, 4 WC
171 m²
80,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
XT

Xuân Thiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Song Lập Giá 13,8tỷ DT: 171m2 3 Tầng LH: 0963552338 Xuân Thiên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.