Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn đơn lập sát góc Biệt thự đảo tại Eco Retreat Long An giá CĐT. LH: 0375420136

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn đơn lập sát góc rẻ quạt tại đảo 9 khúc Sông rộng 20m đối diện công viên thoáng mát -Diện tích đất: 418m2 -Xây dựng ( 2 lầu 1 trệt) -Hướng Sông Đông Bắc -Khách hàng chỉ cần vốn tự có : 10, 250 tỷ để ký hợp đồng mua bán -Hỗ trợ ngân hàng tối đa 70%, 0% và ân hạn nợ gốc trong 24 tháng -Chiết khấu thêm 0,5% dành cho cư dân của Ecopark -Tặng ngay 100-200tr/ căn dành cho khách hàng đặt hàng sớm NGoài ra, còn nhiều chính sách hấp dẫn dành cho cư dân tương lại của Eco Retreat Liên hệ ngay em Hà: 0375420136 để được tư vấn thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

037 542 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

41 tỷ

4 PN, 4 WC
418 m²
98,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
NH

Nguyễn Thị Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn đơn lập sát góc Biệt thự đảo tại Eco Retreat Long An giá CĐT. LH: 0375420136 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.