Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự LA Home Long An, 10,746 tỷ, 202,5m2, giá cực chất

Ngày đăng: 04/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại LA Home Long An, Lương Hòa, Bến Lức, Long An với tổng diện tích 202,5m2. Lộ giới 9m , hướng Tây Nam - Đông Nam 1 Trệt + 2 lầu - Tầng 1: 4,2m. - Tầng 2: 3,2m. - Tầng 3: 3,2m. Khoảng lùi trước sau: Lùi trước 3m, lùi sau 2m. Ngõ vào rộng 18m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Mặt tiền 16m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Giá bán 10,746 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn biệt thự cao cấp. Thông tin mô tả LA Home Long An Vị trí căn nằm gần 2 trung tâm thương mại - liền kề đường Lương Hoà - Bình Chánh lộ giới 60m dài 4.5 km. - LA Home - Đô thị sinh thái với tổng quy mô lên tới 100 ha. Đối điện là Khu công nghiệp sinh thái Prodezi quy mô 400ha. - Vị tri: Nằm tiếp giáp trực tiếp với con đường Lương Hoà - Bình Chánh là huyết mạch, cửa ngõ của Bến Lức tới trung tâm thành phố Hồ Chí Minh. - Đang trong những giai đoạn đầu tiên của dự án nên mức giá tốt chiết khấu hấp dẫn. * Chủ đầu tư: Prodezi - chỉnh chủ toà nhà Hall Mark Thủ Thiêm. * Nhà thầu hạ tầng: Conteccons nhà thầu số 1 Việt Nam. * Thầu xây dựng; An Phong. --------- Pháp lý minh bạch: + Chấp thuận chủ trương đầu tư. + Quyết định giao đất. + Văn bản phê duyệt 1/500. + Giấy phép xây dựng hạ tầng kỹ thuật. + Đã được cấp giấy CNQSDĐ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 967 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,75 tỷ

202.5 m²
53,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
LA Home Long An, Đ. ĐT 824, X. Lương Hòa, H. Bến Lức, T. Long An
N

Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự LA Home Long An, 10,746 tỷ, 202,5m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.