Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini tại LA Home 90m2 đầu tư chỉ 900tr, cách TP. HCM chỉ 5 phút

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

LA Home - Phân khu River Park: Phát triển & đầu tư sinh lời bền vững! Riverpark: Vị trí kim cương, tiềm năng sinh lời đỉnh cao! Vị trí đắc địa: 2 mặt tiền đường Lương Hòa - Bình Chánh rộng 60m & đường ĐT830, giao thông kết nối hoàn hảo. - Liền kề trung tâm thương mại 3ha: Thu hút lượng lớn khách hàng, đảm bảo giá trị tăng trưởng bên vững. Số lượng giới hạn: Chỉ 699 căn tại phân khu Riverpark cơ hội hiếm có, không thể bỏ lỡ! - Nhà phố 1 trệt 2 lầu. Diện tích đất: 6x15m | DT sàn: 152.8m2. Ưu đãi siêu hấp dẫn chỉ trong thời gian có hạn: - Kí HĐMB chiết khấu 1%. - Mua sỉ: Chiết khấu khủng cho nhà đầu tư! - Khách hàng thân thiết: Ưu đãi riêng biệt, tri ân xứng đáng. - Thanh toán nhanh: Nhận chiết khấu hấp dẫn tới 7%! - Miễn phí 2 năm phí quản lý: Tiết kiệm chi phí, tối ưu lợi nhuận. - Ngân hàng hỗ trợ lãi suất 18 tháng miễn gốc và lãi. Lý do bạn phải sở hữu LA Home Riverpark ngay hôm nay: 1. Vị trí chiến lược: Mặt tiền đường Đại lộ Lương Hoà - Bình Chánh (10 làn xe), gần trung tâm thương mại 3ha, đảm bảo lưu lượng khách lớn, lý tưởng để kinh doanh hoặc cho thuê. 2. Tiềm năng sinh lời cao: Khu vực phát triển sôi động tại cửa ngõ phía Tây, kết nối nhiều tuyến đường giao thông huyết mạch. 3. Ưu đãi KH không thể bỏ qua: Kết hợp nhiều chính sách chiết khấu và miễn phí quản lý, giúp tối ưu hóa lợi nhuận đầu tư. - LA Home Riverpark: Không chỉ là bất động sản, mà là chìa khóa mở ra tương lai thịnh vượng! Liên hệ: 0931228505 Duy Tuấn Toni để được tư vấn chi tiết và giữ chỗ căn đẹp nhất! Nhanh tay, cơ hội không chờ đợi! LA Home kiến tạo giá trị, khởi đầu thịnh vượng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 122 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4 tỷ

90 m²
44,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
LA Home Long An, Đ. ĐT 824, X. Lương Hòa, H. Bến Lức, T. Long An
ET

Em Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini tại LA Home 90m2 đầu tư chỉ 900tr, cách TP. HCM chỉ 5 phút - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.