Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự villa 390m2 đất và nhà xây chỉ 15 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà từ 390m2 đất. Quanh 15 tỷ cả nhà đã xây. Biệt thự, villa giáp Hồ Chí Minh đối diện Vinhomes Grand Park. Tiêu chuẩn 6 sao. Du thuyền vào tận nhà. + 3ha mặt nước sông. + Bám 1km sông tự nhiên. 1km kênh đào. + 2ha CV ven sông. + Hệ thống sân thể thao liên hoàn. + 1 bến du thuyền riêng. + 1 Cluphouse chuẩn 6*. 3ha mặt nước kênh. Đơn vị vận hành Quốc tế Quản lý vận hành 4 lớp. Có dịch vụ độc quyền thượng lưu: Tổ chức tiệc theo đơn đặt. + Dịch vụ quản gia dọn dẹp. + Book các chuyến du lịch. + Chăm sóc SK tại gia + sát âu tầu. TT 30% trước, bank htro 65% 0 lãi suất ân hạn gốc 30 tháng. Chiết khấu 13% nếu không nhận hỗ trợ lãi suất, TT trong 6 tháng. Chiết khấu 0.7% nếu TT quý 4/2026 bank htro 45% ko nhận htro lãi suất. Phí bảo trì 1.5% khi bàn giao nhà. Biệt thự cho người nước ngoài sở hữu 50 năm. Hà Chi 0963475705

Xem thêm

Liên hệ:

096 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

390 m²
38,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Park Village – Waterpoint, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
PC

Phạm Thị Hà Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự villa 390m2 đất và nhà xây chỉ 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.