Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập 225m2 - khu compound ven sông Vàm Cổ, cư dân tinh hoa đã về ở

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự 225m2 - Thuộc khu compound an ninh & yên tĩnh The Aqua 1. Nhà đã xây dựng xong khách hàng có thể nhận nhà ngay. Cư dân kế bên đã về ở nhiều. - Diện tích: 225 m2. - Giá bán: 11,5 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Bắc. - Hướng ban công: Bắc. - Chiều ngang mặt tiền: 12m. - Chiều rộng đường trước: 16m. Biệt thự có phong thủy tốt với thiết kế hợp lý, không gian sống rộng rãi và thoáng đãng. Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi, phù hợp cho việc kinh doanh. Mặt tiền đẹp, có thể sử dụng cho mục đích thương mại nếu cần. Gần gũi với thiên nhiên, biệt thự nằm trong khu vực có nhiều tiện ích như: - Gần trường nội trú song ngữ quốc tế Emasi Plus - Waterpoint Campus. - Gần siêu thị tiện lợi Emart Waterpoint. - Có công viên, khu thể thao, và nhiều tiện ích khác. Giới thiệu thêm về dự án: - Vị trí: Huyện Bến Lức, tỉnh Long An, cửa ngõ giao thương với TP. HCM và các tỉnh Đồng Bằng Sông Cửu Long, gần Quốc lộ 1A và đường cao tốc TP. HCM - Trung Lương. - Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Nam Long. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, siêu thị mini, trung tâm hội thảo, câu lạc bộ thể thao, công viên văn hóa, vịnh du thuyền, hệ thống 6 công viên nước, cơ sở y tế. - Thiết kế: Quy hoạch trên quỹ đất 355ha, mật độ xây dựng 23%, hệ thống mảng xanh và mặt nước 95ha, các phân khu hiện đại như biệt thự The Aqua, Central Park Villa, Ehome Southgate. Liên hệ để biết thêm chi tiết về biệt thự này qua số điện thoại 0914152456 hoặc liên hệ với Nguyễn Duy Ngự.

Xem thêm

Liên hệ:

091 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

5 PN, 4 WC
225 m²
51,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Park Village – Waterpoint, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
NN

Nguyễn Duy Ngự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập 225m2 - khu compound ven sông Vàm Cổ, cư dân tinh hoa đã về ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.