Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố vườn waterpoint - 1 trệt 2 lầu và 1 trệt 1 lầu giá tốt - hỗ trợ vay 70% ls từ 5.5%

Ngày đăng: 13/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHỐ VƯỜN WATERPOINT - 1 TRỆT 2 LẦU VÀ 1 TRỆT 1 LẦU Nhà xây sẵn - Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% Diện tích đất: 90m² Diện tích sàn: 164m² Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, sân trước rộng rãi Giá bán cực hấp dẫn: Đường 12m: Chỉ 4.35 tỷ Đường 16m: Chỉ 4.65 tỷ Diện tích đất: 90m² Diện tích sàn: 105m² Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, sân trước rộng rãi Giá bán cực hấp dẫn: Đường 12m: Chỉ 3.9 tỷ Đường 16m: Chỉ 4.2 tỷ Hỗ trợ vay ngân hàng đến 70%, lãi suất ưu đãi chỉ từ 5.5%/năm Vị trí: KĐT Waterpoint mặt tiền đường DT830 (thuộc quy hoạch Vành đai 4), xã An Thạnh, Bến Lức, Long An Chỉ 30 phút di chuyển từ TP.HCM qua cao tốc TP.HCM Trung Lương TẠI SAO NÊN CHỌN WATERPOINT? Khu đô thị sinh thái quy mô 355ha 3 mặt giáp sông Vàm Cỏ Đông Tiện ích đẳng cấp đã vận hành: công viên, trường quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại, bến du thuyền, hồ điều hòa, khu thể thao Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7 Nhà xây sẵn Xem thực tế Sổ hồng riêng từng căn Phù hợp cho: Gia đình trẻ cần nhà phố gần TP.HCM Nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá từ hạ tầng Vành đai 4, cao tốc Bến Lức Long Thành Người muốn sở hữu BĐS pháp lý rõ ràng, thanh khoản tốt Liên hệ ngay để được hỗ trợ chi tiết & xem nhà thực tế: Ngô Ngân Nam Long Hotline/Zalo: 0938919887

Xem thêm

Liên hệ:

093 891 ****

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

164 m²
26,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Park Village – Waterpoint, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
NN

Ngô Thị Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố vườn waterpoint - 1 trệt 2 lầu và 1 trệt 1 lầu giá tốt - hỗ trợ vay 70% ls từ 5.5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.