Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự view sông 633m2 xây 1 trệt 1 lầu giá 22,7 tỷ Waterpoint Long An

Ngày đăng: 27/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự view sông 633m2 xây 1 trệt 1 lầu giá 22,7 tỷ Waterpoint Long An. Diện tích: 633m2. Xây thô hoàn thiện mặt ngoài. Sổ đỏ lâu dài. Đầy đủ tiện ích như trường học, công viên. Lh: 0967352555 để xem thực tế dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

096 735 ****

Vị trí bản đồ

22,7 tỷ

633 m²
35,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Park Village – Waterpoint, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
MN

Ms Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự view sông 633m2 xây 1 trệt 1 lầu giá 22,7 tỷ Waterpoint Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.