Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu nhà phố cao cấp ven sông the pearl riverside

Ngày đăng: 22/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

khu đô thị ven sông kiểu mẫu tại Bến Lức, Long An chính là lựa chọn lý tưởng!

Loại hình: Nhà phố liền kề
Diện tích: 6 X 21m (126m²)
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 1 tum và sân thượng trước sau
Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn
Bàn giao: Nhà hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong

Tiện ích nội khu:
Hồ bơi, công viên ven sông thoáng mát
Khu vui chơi trẻ em, sân thể thao, gym yoga
Trung tâm thương mại siêu thị mini
Bảo vệ 24/7, camera an ninh toàn khu
Bến du thuyền dành cho cư dân

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tuôi ngay trung tâm Bến Lức
Gần cao tốc Trung Lương TP.HCM, di chuyển chỉ 30 phút về Quận 7
Liền kề các khu công nghiệp lớn, thuận tiện cho thuê đầu tư

Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%

Liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan nhà mẫu:
Hotline/Zalo: 0824224225
(Nhanh tay số lượng có hạn cơ hội đầu tư sinh lời cao!)

Xem thêm

Liên hệ:

082 422 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

5 PN, 5 WC
322 m²
35,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu nhà phố cao cấp ven sông the pearl riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.