Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần tiền bán gấp biệt thự đơn lập 225m2 giá tốt nhất thị trường chỉ 8.3 tỷ, xem nhà 24/7

Ngày đăng: 05/10/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chủ kẹt tiền cần bán gấp biệt thự đơn lập giá tốt nhất thị trường:
- Vị trí đẹp.
- Diện tích từ 225m² (15x15m).
- Giá từ 8.3 tỷ.
- Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
- Hỗ trợ xem nhà 24/7; 0933 068 *** Mr. Đạt.
Xem thêm

Liên hệ:

093 306 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

4 PN, 3 WC
225 m²
36,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần tiền bán gấp biệt thự đơn lập 225m2 giá tốt nhất thị trường chỉ 8.3 tỷ, xem nhà 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.