Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

Ngày đăng: 06/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tọa lạc tại Phường Thới Hòa, Thành phố Bến Cát, Tỉnh Bình Dương (nay là Phường Thới Hòa, Tp. Hồ Chí Minh), với diện tích rộng rãi 636 m². Ngôi nhà được thiết kế hiện đại và sang trọng, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. + Diện tích đất ở đô thị (ODT): 636 m²; + Số tầng: 2 tầng. + Mặt tiền: 23.85m, đường vào khu biệt thự rộng 40m, thuận tiện cho việc di chuyển. + Nội thất: Cơ bản với hệ thống điện nước. + Pháp lý: Sổ Hồng hoàn công, đã cập nhật thông tin Nhà ở trên sổ. Ưu điểm: + Không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình. + Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho ô tô ra vào. Khu biệt thự có nhiều công viên, cây xanh, hồ cảnh quan. + Mặt tiền lớn, ngang 23.85m. Gần các tiện ích: + Cách trường mầm non, trường tiểu học, trường THCS và trường THPT trong bán kính 3Km. + Cách siêu thị khoảng 1,5 km. + Cách Trường Đại học Việt Đức khoảng 1,5Km. + Cách bệnh viện đa khoa Mỹ Phước, bệnh viện Bến Cát khoảng 3km. + Cách các ngân hàng trong phạm vi bán kính 3Km. LH : 0914510286

Xem thêm

Liên hệ:

091 451 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23,85m

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN, 4 WC
636 m²
18,87 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.