Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Western Land, 636,57m2, sổ hồng: 11,7 tỷ. Trân trọng

Ngày đăng: 29/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

(7570a) khu biệt thự Western Land. Bán biệt thự, đường G20, Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương. Diện tích: 636,57m2 (23,85 x 27,60). Đang cho thuê 15 triệu /th. Giá bán: 11,7 tỷ. ------------------------ * Khách chứng minh tài chính có 30% tiền. * Bắt grab hết 500k: Khách chịu. Lh: 0339861559 Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

033 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23,85m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

4 PN, 2 WC
636.57 m²
18,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Western Land, 636,57m2, sổ hồng: 11,7 tỷ. Trân trọng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.