Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Gia Khải Luxury 1 trệt 1 lầu - sổ hồng riêng cách Thành phố mới Bình Dương chỉ 15 phút.

Ngày đăng: 11/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Dự án tọa lạc trên trục đường Hùng Vương (lộ giới 40m), dễ dàng kết nối Đại lộ Bình Dương, Quốc lộ 13, Vành đai 4, Mỹ Phước - Tân Vạn, thuận tiện di chuyển về Thủ Dầu Một & TP mới Bình Dương & TP.HCM. Vị trí: - Đối diện KCN Rạch Bắp và Chợ An Điền - Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: chợ, ủy ban, bệnh viện, trường học... - Cách dự án chung cư Bắc An Tây và Đông An Tây của tập đoàn Sun Group chỉ 500m và 3km. Thông tin sản phẩm: - Loại hình: Nhà phố Shophouse - Diện tích: 63 - 160 m². Diện tích sử dụng: 120 - 388 m². - Thiết kế: 1 trệt 1 lầu (nhà phố) 2PN 2WC, 1 trệt 2 lầu (shophouse) - Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn, quy hoạch 1/500 đã được phê duyệt - Ngân hàng ACB hỗ trợ vay 60% Tiện ích nội khu: - Công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, đường dạo bộ - Shophouse thương mại, gym, cà phê - Khu phố an ninh 24/7, cộng đồng chuyên gia văn minh Giá bán: Chỉ từ 2,4 tỷ/căn (chưa bao gồm VAT) Bàn giao nhà hoàn thiện giai đoạn 1 vào Quý 4/2025, nhận sổ hồng sau 8 tháng (+/-3). Đây là lựa chọn hoàn hảo để an cư lập nghiệp hoặc đầu tư sinh lời lâu dài nhờ hạ tầng Bến Cát bứt phá mạnh mẽ trong giai đoạn lên thành phố. Liên hệ ngay: 0901325803em Huy) để được tư vấn chi tiết, nhận bảng giá & giữ chỗ căn đẹp nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

090 132 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
38,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Hướng
Đông
Địa chỉ
Gia Khải Luxury, Đ. Hùng Vương, X. An Điền, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NH

Ngọc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Gia Khải Luxury 1 trệt 1 lầu - sổ hồng riêng cách Thành phố mới Bình Dương chỉ 15 phút. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.